Bakonmu A Yau

Muhammad Ibrahim Sa’id kan yunƙurin kwaso ƴan Najeriya da ke Iran

Informações:

Sinopsis

Yanzu haka ƙasashe na ci gaba da ɗaukar matakan kwashe al’ummominsu daga Iran da kuma Isra’ila, saboda yadda yaƙi ya tsananta a tsakanin ƙasashen biyu. Bayanai na nuni da cewa ofishin jakadancin Najeriya da ke Iran, ya fara tsara yadda za su kwashe ƴan Najeriya da motoci zuwa Armenia kafin wataƙila a yi amafani da jiragen don dawo su gida. Abdoulkarim Ibrahim Shikal ya zanta da Muhammad Ibrahim Sa’id, ɗan Najeriya da ke karatu a birnin Qoom mai tazarar kilomita 150 a kudancin Tehran. Ku latsa alamar sauti domin jin zantawarsu........